Programs

Dijitali Jumuishi

Tunaamini mtandao na teknolojia za dijiti zina jukumu muhimu katika maisha ya mtu binafsi na inakuza maendeleo ya pamoja.

Tangu 2007, tumefanya kazi katika jamii ambazo hazijahudumiwa sana barani Afrika, tukiwezesha vijana wenye ujuzi muhimu wa dijiti, maisha na biashara. Tumejitolea kuziba pengo la dijiti kwa kuchukua fursa za dijiti kwa vijana mahali walipo na kuhakikisha maisha yao yanaboreshwa.

Programu zetu za ujumuishaji wa dijiti ni pamoja na Stadi za Maisha, ICT, Mafunzo ya Kusoma Fedha na Ujasiriamali (L.I.F.E) kwa vijana wanaoishi katika jamii ambazo hazihudumiwi sana, Programu ya Utayari wa Dijiti kwa Wasichana na shule ya uhandisi ya programu, Dufuna, inayolenga vijana wenye uwezo wa Kiafrika.

Programu LIFE

Mpango huu unawaandaa vijana wa Kiafrika wanaoishi katika jamii ambazo hazihudumiwi vizuri na ICT inayoongozwa na mahitaji na ujuzi wa Ujasiriamali na inawaunganisha na mafunzo, kazi ya mkondoni au biashara ya ujasirimali na uwezekano mkubwa wa kupata mapato ya haraka na endelevu.

Programu DUFUNA

Uko tayari kuanza kazi katika teknolojia?

Dufuna hukupa ujuzi unaohitajika ili kuanza kazi yako.

TUNAPOFANYA KAZI

Programu ya majaribio ya Ujumuishaji wa Dijiti ya Ujumuishaji wa Paradigm ilianza katika jamii huko Ajegunle, jimbo la Lagos, katika mkoa wa Kusini magharibi mwa Nigeria. Hivi sasa, L.I.F.E. mpango hufanya kazi kutoka Senegal na mikoa 3 nchini Nigeria – Kusini magharibi, Kusini mashariki na mkoa wa magharibi Kaskazini. Wakati mpango wetu wa Dufuna unalenga vijana ambao wanaendeshwa na teknolojia barani Afrika.

Kwetu, mafanikio yanamaanisha athari, maisha iliyopita na maisha bora.

Habari zinazohusiana

Scroll Up